Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net

Nơi khủng long là mãi mãi .

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» Phim khủng long mới : Dinosaur Revolution
Sun May 27, 2012 4:18 pm by megalodon

» Bộ sưu tập khủng long của mình
Thu Mar 08, 2012 8:25 pm by trieuem1996

» Zoo Tycoon 2
Mon Feb 20, 2012 10:38 am by The K-T

» Những người bạn tốt...
Sun Feb 19, 2012 6:59 pm by megalodon

» Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!
Sat Feb 18, 2012 11:52 am by swifthunter

» Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!
Fri Feb 17, 2012 4:36 pm by King of T-rex

» Megalodon con cá mập tiền sử còn sống??
Thu Feb 16, 2012 11:30 pm by Assassin286

» Pic mới leng keng
Wed Feb 15, 2012 8:31 pm by King of T-rex

» Xem cái này hài vãi
Wed Feb 15, 2012 2:16 pm by swifthunter

» mọi người cùng xem đi
Sun Feb 12, 2012 5:58 pm by T-rex warriors

December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 

Calendar Calendar


You are not connected. Please login or register

Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Sun Oct 09, 2011 10:27 am

Khách vi


Khách viếng thăm
Đây là 1 tác phẩm mới của Ca sĩ Nam Cường được xếp vào Album Phải Là Anh(It's me). Mời các anh chị nghe thử :
Đk post bởi em zai trêvd09 hehehe

2 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Thu Oct 13, 2011 5:19 pm

Khách vi


Khách viếng thăm
cho thag nah em chet lun cười ngoác miệng

3 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Thu Oct 20, 2011 3:43 pm

phuctam_123


Dinomaster
Dinomaster
hay day

Xem lý lịch thành viên

4 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Tue Oct 25, 2011 8:51 am

Khách vi


Khách viếng thăm
chả hay

5 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Tue Oct 25, 2011 10:00 am

phuctam_123


Dinomaster
Dinomaster
cha hay dua lam gi Sad

Xem lý lịch thành viên

6 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Tue Nov 01, 2011 8:07 am

Poket MonSter


Dinomaster
Dinomaster
hix

Xem lý lịch thành viên

7 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Sun Nov 06, 2011 1:39 pm

nhatdang0802


Phôi Thai
Phôi Thai
tạm tạm được

Xem lý lịch thành viên

8 Re: Đoạn Cuối Con Đường-Nam Cường on Sun Nov 06, 2011 6:05 pm

dinosaus


Phôi Thai
Phôi Thai
hay quá cười lăn lộn

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content


Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết