Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net

Nơi khủng long là mãi mãi .

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Phim khủng long mới : Dinosaur Revolution
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeSun May 27, 2012 4:18 pm by megalodon

» Bộ sưu tập khủng long của mình
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 8:25 pm by trieuem1996

» Zoo Tycoon 2
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 10:38 am by The K-T

» Những người bạn tốt...
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 6:59 pm by megalodon

» Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeSat Feb 18, 2012 11:52 am by swifthunter

» Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeFri Feb 17, 2012 4:36 pm by King of T-rex

» Megalodon con cá mập tiền sử còn sống??
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeThu Feb 16, 2012 11:30 pm by Assassin286

» Pic mới leng keng
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 8:31 pm by King of T-rex

» Xem cái này hài vãi
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 2:16 pm by swifthunter

» mọi người cùng xem đi
[Tán gẫu] Thành tích học tập Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 5:58 pm by T-rex warriors

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

[Tán gẫu] Thành tích học tập

Angelosaurus
Assassin286
T-rex warriors
7 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 3:53 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

ông mới bậy , ko biết thì thôi , tui đã nói 1 lần rồi là chỗ tui xét tuyển chứ k có thi tuyển . Cụ thể nè :
- Xét điểm 4 năm học : học lực giỏi hạnh kiểm tốt thì được 10 điểm . khá trừ xuống 1 điểm , tb 2 điểm ( cứ thế mà trừ ở cả học lực lẫn hạnh kiểm )
- tui 4 năm tối đa là 40 điểm + điểm thi nghề loại giỏi là 1,5đ và điểm vùng sâu vùng xa 1 đ nữa tổng cộng tui được xét 42,5 điểm , trường tui lấy có 33 điểm thôi .
- trường có 4 lớp chuyên Anh , Toán , Lí , Hóa . Ai đăng kí thi chuyên môn nào đậu thì học lớp chuyên đo ( tui thi chuyên Lí thiếu 1,5 đ ) , cả trường có 37 đứa đậu lớp chuyên , 4 chuyên lí , 4 chuyên anh , 21 chuyên hóa 8 chuyên toán . nên gôm lại học chung 1 lớp . ( thi tổng cộng 1035 đứa mà có nhiêu đó đâu thôi đó)
- những đứa được xét tuyển mà ko thi chuyên và những đưa thi chuyên rớt thì tham dự kì thi xét tuyển gồm 3 môn A ,T ,V . Chấm điểm từng môn rồi tổng lại cộng với điểm xét lúc đầu rồi xếp vào lớp học . Từ 10a1 đến 10a6 là nâng cao , 10a7 đến 10a14 là cơ bản ( 1/2 10a13 và nguyên lớp 10a14 là những đứa năm rồi rớt học lại và những đứa xét trái tuyến nghĩa là ko nằm trong các trường cấp 2 xét tuyển vào trường cấp 3 của tui ( xét 4 trường thôi )mà xin vào trường học ) . Tui thi anh 9 đ , văn 7 đ , toán 4 đ , lấy từ trên xuống , vào 10a2 .
thế là chi tiết lắm rồi đó . trường tui là trường dẫn đầu trong tất cả các trường ngoại thành TPHCM đó , thế mà ko biết.

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

T-rex warriors đã viết:ông mới bậy , ko biết thì thôi , tui đã nói 1 lần rồi là chỗ tui xét tuyển chứ k có thi tuyển . Cụ thể nè :
- Xét điểm 4 năm học : học lực giỏi hạnh kiểm tốt thì được 10 điểm . khá trừ xuống 1 điểm , tb 2 điểm ( cứ thế mà trừ ở cả học lực lẫn hạnh kiểm )
- tui 4 năm tối đa là 40 điểm + điểm thi nghề loại giỏi là 1,5đ và điểm vùng sâu vùng xa 1 đ nữa tổng cộng tui được xét 42,5 điểm , trường tui lấy có 33 điểm thôi .
- trường có 4 lớp chuyên Anh , Toán , Lí , Hóa . Ai đăng kí thi chuyên môn nào đậu thì học lớp chuyên đo ( tui thi chuyên Lí thiếu 1,5 đ ) , cả trường có 37 đứa đậu lớp chuyên , 4 chuyên lí , 4 chuyên anh , 21 chuyên hóa 8 chuyên toán . nên gôm lại học chung 1 lớp . ( thi tổng cộng 1035 đứa mà có nhiêu đó đâu thôi đó)
- những đứa được xét tuyển mà ko thi chuyên và những đưa thi chuyên rớt thì tham dự kì thi xét tuyển gồm 3 môn A ,T ,V . Chấm điểm từng môn rồi tổng lại cộng với điểm xét lúc đầu rồi xếp vào lớp học . Từ 10a1 đến 10a6 là nâng cao , 10a7 đến 10a14 là cơ bản ( 1/2 10a13 và nguyên lớp 10a14 là những đứa năm rồi rớt học lại và những đứa xét trái tuyến nghĩa là ko nằm trong các trường cấp 2 xét tuyển vào trường cấp 3 của tui ( xét 4 trường thôi )mà xin vào trường học ) . Tui thi anh 9 đ , văn 7 đ , toán 4 đ , lấy từ trên xuống , vào 10a2 .
thế là chi tiết lắm rồi đó . trường tui là trường dẫn đầu trong tất cả các trường ngoại thành TPHCM đó , thế mà ko biết.

Bậy, k thi tuyển sinh là thế nào, thi tuyển sinh là thi đại trà mà, tới 40.000 học sinh thi, cái này là bắt buộc ai mà chả thì. Tui chả cần biết trường ông là trường gì nhưng đứng nhất TPHCM thì đừng có mơ, chưa nghe danh Phổ thông Năng Khiếu à cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn

3[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Reply đây!!! Fri Jan 13, 2012 4:12 pm

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

Thấy cái này dài quá ko nỡ xóa (dù spam) nên chuyển sang đây, đừng ném đá Mod nhá(ai mà dám hi hi ) cái mác [Chém gió] là để các bạn nói chuyện ngoài mà nói thẳng là spam đó, lập ra mấy cái này để hạn chế spam trong các bài thông tin khác, hihi, vui lòng mọi người nhá yêu ghê cái này lập ra chưa xin admin nên nếu 1 ngày kia topic bị xóa thì các mem tự hiểu admin không đồng ý nhá
P/S: TRW nó nói là nhất ngoại thành tp HCM đó cưng yêu ghê

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Làm em cứ tưởng mình cmt lộn topic lo lắng lo lắng lo lắng , thanks chị Angel nhiều yêu ghê yêu ghê

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

Tks mà nói suông, ko nhấn nút là sao hả Vô đối

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Angelosaurus đã viết:Tks mà nói suông, ko nhấn nút là sao hả Vô đối
Ẹc, em quên, em nhấn rồi đó Cười Cười Cười

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

uhm yêu ghê mấy nhóc nghỉ Tết hết chưa mà onl cả ngày vậy?

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Em mới nghỉ Tết trường chính bắc đầu từ hôm nay à, còn trường học thêm thì tuần sau, chị chắc nghỉ lâu rồi nhỉ. Mà YH của chị là gì vậy yêu ghê yêu ghê

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

để ta add nhà mi, chứ công khai Y!M mất công bị hack lắm yêu ghê

10[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 5:48 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

cái thằng cha assassin làm tui tức quá , tui ko muốn chửi ông nha , ông ở trong nội thành mà biết cóc gì ở đây mà nói z .
còn chị angelo ghi mác chém gió thì chị phải chú thích rõ ràng chứ để họ tưởng em nói xạo .
còn ông assassin sống trong quận 1 mà đòi nói tui sai , tui cóc cần biết ông học phổ thông năng khiếu hay trường gì thì kệ ông , nêu muốn thì qua củ chi mà nói Trường THPT Trung Phú thi tuyển , nó giải thích mà ko tin kiểu này thì nó chém ko còn đường về . Phải biết mình là ai chứ . còn Nếu ko thì qua đây kiếm trưởng phòng giáo dục huyện Củ Chi mà hỏi .
xin lỗi chị Angel nhưng tại em có cái tính hay nóng khi mà mình nói thiệt mà có người ko tin còn la này la nọ . ko biết thì đễ người ta nói cho mà nghe .

11[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 6:21 pm

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

Uhm bình tĩnh xíu em yêu, topic chém gió hổng phải topic chửi lộn nhá Smile vậy em muốn đổi tên topic ntn? chị đề [chém gió] tức là topic nơi mọi người tám ngoài lề 4r, và "thành tích học tập" là nội dung, chị có giải thích phía trên rồi mà Smile

12[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 6:26 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

cái này chỉ là cái cmt em trả lời cho assassin biết thôi , chị ko nên chuyển thành topic như vậy , chị cho nó trở lại như cũ được ko

13[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Reply đây!!! Fri Jan 13, 2012 6:38 pm

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

hình như là ko Cười

14[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 6:49 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

vậy chị thay chữ chem gió thành tán gẫu đi

15[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 6:56 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

tks chị nhiều

16[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 7:45 pm

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

T-rex warriors đã viết:cái thằng cha assassin làm tui tức quá , tui ko muốn chửi ông nha , ông ở trong nội thành mà biết cóc gì ở đây mà nói z .
còn chị angelo ghi mác chém gió thì chị phải chú thích rõ ràng chứ để họ tưởng em nói xạo .
còn ông assassin sống trong quận 1 mà đòi nói tui sai , tui cóc cần biết ông học phổ thông năng khiếu hay trường gì thì kệ ông , nêu muốn thì qua củ chi mà nói Trường THPT Trung Phú thi tuyển , nó giải thích mà ko tin kiểu này thì nó chém ko còn đường về . Phải biết mình là ai chứ . còn Nếu ko thì qua đây kiếm trưởng phòng giáo dục huyện Củ Chi mà hỏi .
xin lỗi chị Angel nhưng tại em có cái tính hay nóng khi mà mình nói thiệt mà có người ko tin còn la này la nọ . ko biết thì đễ người ta nói cho mà nghe .

Vậy chắc trường ông nằm ngoại lệ suy nghĩ suy nghĩ suy nghĩ , trường ông có mấy cấp vậy

17[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 7:48 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

cấp 3 thôi

18[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:31 pm

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Đúng là khó hiểu quá chọc quê chọc quê chọc quê , có mỗi cấp 3 thôi à, thôi chắc chuyện của ông thì tui cũng k nói nữa Smile

19[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:33 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

ko biết thì tui nói cho mà nghe . hừ

20[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:36 pm

tranthong

tranthong
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

cho mình hỏi về hạng của các bạng trong lớp và điểm TB các môn

21[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:38 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

nói ra dài lắm , mà bạn hỏi làm gì

22[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:48 pm

tranthong

tranthong
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

nhớ môn nào thì ghi môn đó

23[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 8:50 pm

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

tranthong đã viết:cho mình hỏi về hạng của các bạng trong lớp và điểm TB các môn

Hôi tui gà lắm, nói ra dễ quê Sad Sad

24[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 9:02 pm

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

tui nhớ hết đây nhưng mai tui nói cho, giờ trể rồi

25[Tán gẫu] Thành tích học tập Empty Re: [Tán gẫu] Thành tích học tập Fri Jan 13, 2012 9:55 pm

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

TB: 9.3
Hạng: 7/40
Điểm TB môn cao nhất: 9.8 ( khóc rồi nè Ko có con 10 trung bình nào hết)
Điểm TB môn thấp nhất: 8.8 - Địa. (BT giỏi Địa, năm nay đụng bà già vừa bắt tự ghi tự học vừa bắt học nhiều, câu hỏi bài kiểm tra toàn là "ẩn dụ" rốt cuộc điểm thấp. Vỡ tim mất rồi )

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next