Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net

Nơi khủng long là mãi mãi .

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Phim khủng long mới : Dinosaur Revolution
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeSun May 27, 2012 4:18 pm by megalodon

» Bộ sưu tập khủng long của mình
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 8:25 pm by trieuem1996

» Zoo Tycoon 2
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 10:38 am by The K-T

» Những người bạn tốt...
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 6:59 pm by megalodon

» Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeSat Feb 18, 2012 11:52 am by swifthunter

» Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeFri Feb 17, 2012 4:36 pm by King of T-rex

» Megalodon con cá mập tiền sử còn sống??
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeThu Feb 16, 2012 11:30 pm by Assassin286

» Pic mới leng keng
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 8:31 pm by King of T-rex

» Xem cái này hài vãi
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 2:16 pm by swifthunter

» mọi người cùng xem đi
Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!! Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 5:58 pm by T-rex warriors

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!

T-rex warriors
swifthunter
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

JPOG không chỉ là một trò chơi đơn thuần mà còn là một công cụ làm film với những ai đam mê Jurassic Park. Chỉ cần phần mềm quay video game (tốt nhất là Fraps) và mods là đã có clips, còn lại tùy vào mọi người
1.Jurassic Park: The BreakOut(T-rex trốn thoát)

2.Isla Sorna(Có đoạn Rex vs Spino, đầu tiên Spino thắng sau VS con Rex khác thì thua)

3.Cuộc di cư của Edmontosaurus(Dài 29s)

4.Ceratosaurus vs Camarasaurus(Gan to vãi)

5.Spinosaurus vs Carcharadonthosaurus(Con Carchar chưa đánh nhau mà đã chạy rồi)

Và cuối cùng dành cho những ai mê ZOO TYCOON
*Zoo Tycoon 2: Operation Genesis(Animation của kl như *** texture cực mờ, kl lấy trong JPOG)
-Dinosaurs(Trông thế thôi...)

-Và đây là animation của nó

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

video đâu sao ko thấy

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Video rõ rành rành, chắc do máy tính của TRW(à mà hình như TRW ko có máy)

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

ủa mà ông post video sao mà nó hiển thị được vậy , chỉ tui đi

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Ko hieu cau hoi => khong the tra loi (la hien thi video hay la hien thi video????)
Ai hieu thi tra loi ho

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Tui thấy mấy con Kl trong ZT2 nhìn cũng đẹp mà
Cái skin của con Carchar trong khúc Carchar vs Spino đó, ông có link down cái skin đó k vậy bối rối bối rối

Worldwar3

Worldwar3
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Thanks

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Cái skin của con Carchar trong khúc Carchar vs Spino đó, ông có link down cái skin đó k vậy

Sau sẽ post lên forum mới, vừa tìm được mấy cái pack hay lắm(Do fan làm)

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

swifthunter đã viết:
Cái skin của con Carchar trong khúc Carchar vs Spino đó, ông có link down cái skin đó k vậy

Sau sẽ post lên forum mới, vừa tìm được mấy cái pack hay lắm(Do fan làm)
Là 1 mem kì cựu của cộng đồng mạng ZT mod, tui ko để cho bạn làm thế dễ dàng đâu. Nếu định chôm mod bên JPOG thì bạn có thể chôm phải mod của bạn bè, người quen tui như BZM/Starlight, Spino77/Edge, Dragranzer, Mr.Gorsh, Orcinus Orca,.... Còn nếu tính chôm cái ZT2: JPOG trong vid thì đụng tới BioHazard.
Mấy cái vid này phổ biến thôi. Có hypercam là làm đc.
Ass: Cái con Cacharo đó ở bên Operation Genesis Paradise đó. Hình như của RSR, thử kiếm đi.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Có lẽ ko fải là chôm và gọi là chia sẻ, nếu không post lên mạng làm gì
Còn hỏi K-T 1 câu: Con Pteranodon trong ZT2 down ở đâu vậy? Trong Vid này có link nhưng hình như là link rởm(Cũng có thể là nó viết sai)

Còn mấy thằng bạn nữa, là người Tây, Tàu hay là Ta ??

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

Tui là dân VN duy nhất có hoạt động ở trên cộng đồng mạng ZT2. Hay biết dưới tên gọi VNDragon/VND warrior/VND, Brisingr, The Vu Quang Ox, The Saola, Lord of Dragon,...
Chia sẻ kiểu đó gọi là cướp, họ để ở trong 4rum là vì muốn thu hút mem tham gia. Bạn còn thiếu kinh nghiệm nên ko biết đâu, nhiều trang Pháp, Anh, Tây Ban Nha, Indonesia từng định "chia sẻ" kiểu này đều bị nói cả, trang nào nói ko nghe thì hack cho sập luôn.
Còn Pteranodon hiện nay đã bị gỡ bỏ khoảng 2-3 năm do vừa cũ vừa lỗi nhiều. Tui vẫn còn nó, nếu muốn thì tui upload nó lên, file cũ bị gỡ bỏ thì mình share vẫn được.
Mấy ở mạng ZT đông nhất là châu Âu, nhì là Bắc Mĩ, thứ 3 là Nam Mĩ và Úc, thứ 4 là châu Á nhưng chủ yếu từ Ấn Độ và Indo, ít nhất là ở Châu Phi. (nói chính xác chỉ có 1 thằng từ Nam Phi)
Đây là số liệu thống kê của các mem có hoạt động chứ ko phải mem ma.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Thì Pteran... có lỗi gì nói ra+link luôn. Nếu nhiều lỗi hoặc ít nhưng nghiêm trọng thì thôi VD: Con Paras trong JP Pack bị lỗi ko có Paras con, trứng nở hay dùng Lab đều bị lỗi out ra ngoài=>Nuôi Paras chỉ nuôi toàn đực hoặc cái, nếu có thai rồi thì đá luôn, còn đẻ trứng rồi thì...vứt save đi(Trứng ko có cách nào hủy được)

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

Để mai tui up, link cũ JVM vứt rồi.
JPP bạn down bằng mediafire đúng không? Nó là bản ko patch nên có lỗi. File patch buồn thay ko đc ai upload hết. Với lại giờ ai xài con Para cũ nữa, xài con mới của Simba đi.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

uk, bao giờ up thì báo nhé
JVM=?

Brehmosaurus

Brehmosaurus
Dinomaster
Dinomaster

ặc, còn eply bên này hả, sao ko bê cái này qua luôn.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Thì đang nói chuyện bên này dở dang chẳng lẽ lại sang bên kia nói tiếp
Vác cái này sang có vác đc comment đâu chẳng lẽ lại ghi:
The K-T: Để mai tui up, link cũ JVM vứt rồi.
JPP bạn down bằng mediafire đúng không? Nó là bản ko patch nên có lỗi. File patch buồn thay ko đc ai upload hết. Với lại giờ ai xài con Para cũ nữa, xài con mới của Simba đi.

Swifthunter: uk, bao giờ up thì báo nhé
JVM=?

Brehmosaurus: ặc, còn (r)eply bên này hả, sao ko bê cái này qua luôn.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Tên K-T này lâu quá, bảo hôm nay up Pteranodon lên mà mãi chẳng thấy, biết thế chẳng comment bài Zoo Tycoon 2 nữa(Bây giờ là 5:26PM)

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

Bận điên đầu luôn, lên comment là hay lắm rồi.

swifthunter

swifthunter
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Uk biết rồi, mà bận học hay chơi thế??

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]