Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net

Nơi khủng long là mãi mãi .

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» Phim khủng long mới : Dinosaur Revolution
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeSun May 27, 2012 4:18 pm by megalodon

» Bộ sưu tập khủng long của mình
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeThu Mar 08, 2012 8:25 pm by trieuem1996

» Zoo Tycoon 2
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeMon Feb 20, 2012 10:38 am by The K-T

» Những người bạn tốt...
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeSun Feb 19, 2012 6:59 pm by megalodon

» Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeSat Feb 18, 2012 11:52 am by swifthunter

» Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeFri Feb 17, 2012 4:36 pm by King of T-rex

» Megalodon con cá mập tiền sử còn sống??
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeThu Feb 16, 2012 11:30 pm by Assassin286

» Pic mới leng keng
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 8:31 pm by King of T-rex

» Xem cái này hài vãi
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeWed Feb 15, 2012 2:16 pm by swifthunter

» mọi người cùng xem đi
Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! Icon_minitimeSun Feb 12, 2012 5:58 pm by T-rex warriors

March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

You are not connected. Please login or register

Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!

PinkPantherAgent
T-rex warriors
Worldwar3
Angelosaurus
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

Có một anh chàng văn chương uyên bác, có thể nói là không gì mà không biết. Anh tự tin thi vào một trường đại học danh tiếng, nơi có một người giám khảo tài giỏi và vô cùng khắc nghiệt, tương truyền rằng, thí sinh nào phải vấn đáp với ông thầy này chắc chắn năm sau phải thi lại! Anh tự tin bước vào đại sảnh đường… Nháy Nháy Nháy

Tình cờ ông giám khảo khó tính ấy lại là người vấn đáp với anh. Nhưng anh này không phải tay vừa, câu hỏi dù khó đến đâu, anh cũng trả lời được mà trả lời rất nhanh chóng và đầy đủ. Trải qua gần chục câu vẫn chưa phân định được. Cuối cùng, ông giám khảo đó mới nói:
- Anh là người có học vấn vô cùng uyên bác, nếu anh trả lời được câu hỏi cuối cùng của tôi, anh sẽ đậu với số điểm tuyệt đối, nếu không thì xin mời anh năm sau đăng ký thi lại.
Anh đồng ý. Ông giám khảo hỏi:
- Đố anh ở đây có bao nhiêu cái bóng đèn?.
Sau một hồi đếm thật kỹ, anh chàng này đáp:
- Hai mươi hai cái
Ông giám khảo nói:
- Sai rồi, mời anh năm sau thi lại!.
Anh chàng hỏi:
- Rõ ràng tôi đếm được đúng hai mươi hai cái kia mà!.
Ông thầy ma mãnh rút trong túi ra một cái bóng đèn và đáp:
- Cậu chưa đếm cái bóng đèn trong túi của tôi!.
Anh chàng tức tối và quyết tâm năm sau phải thi lại.Berserk Berserk Berserk Berserk

Sang năm gặp lại, ông giám khảo nói:
- Thôi thôi, kiến thức của anh tôi không cần kiểm tra nữa. Bây giờ tôi hỏi lại câu cũ, có bao nhiêu cái bóng đèn trong sảnh này?
Anh chàng mỉm cười đáp:
- Hai mươi ba cái!
- Sai rồi - Ông giám khảo nói- Bữa nay tôi không đem theo cái bóng đèn nào cả!!!
- Ông không đem nhưng mà tôi đem- nói đoạn anh rút ra một cái bóng đèn trong túi!
=> KỲ PHÙNG ĐỊCH THỦ
cười lăn lộn cười lăn lộn cười lăn lộn

Worldwar3

Worldwar3
Trứng khủng long
Trứng khủng long

Hay.thanks

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

quá hài cười ngoác miệng

PinkPantherAgent

PinkPantherAgent
Khủng long con
Khủng long con

Hahahah hay cười ngoác miệng

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

cười muốn sặc luôn , đúng là khôn

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

chết rùi, em táy máy không biết cái dấu trừ là gì, nên ấn nhầm, tiêu rùi khóc rồi nè

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

z nhóc trừ anh luôn phải ko , đừng có bấm trừ , nhấn dấu cộng đó

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

không, anh thì em đâu có bấm trừ.

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

z thì tốt

Angelosaurus

Angelosaurus
Moderators
Moderators

anh ko trừ mà trừ chị à Berserk muốn chết w chị hả nhóc Berserk đền cho ta ba dấu cộng, nhanh hi hi

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

eo ơi, ghê quá, I'm sorry khóc rồi nè

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

chị Angelo dễ thương lắm , nhóc đừng lo

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

rút kinh nghiệm, từ nay phải để ý đến việc .... nịnh.

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

anh ko nịnh đâu nha , anh nói sự thật thôi , mà sao nhóc ko qua 4rum mới mà cmt đi

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

I know. em coi mấy pic kia òi. công nhận chỉ cũng dễ thương thiệt, hơn hẳn mấy con chằn lớp em.

T-rex warriors

T-rex warriors
Dinomaster
Dinomaster

sặc , ko nên nói con gài thế chứ nhóc

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

anh ko học lớp em thì ko biết đâu, nó chơi chế độ nữ quyền, em ngồi ngay bên 1 con Quetzal,

Assassin286

Assassin286
Dinomaster
Dinomaster

Con gái lúc bé nó vậy đấy, mốt lớn sẽ dễ thương hơn, k có như vậy nữa đâu

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

vay thi may cho em.

The K-T

The K-T
Dinomaster
Dinomaster

Assassin286 đã viết:Con gái lúc bé nó vậy đấy, mốt lớn sẽ dễ thương hơn, k có như vậy nữa đâu
Cái này phải coi lại à.

megalodon

megalodon
Khủng long con
Khủng long con

hay qua! Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!! 3573983318

King of T-rex

King of T-rex
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

em nói cho mà nghe, trường em ý lộn lớp em, có 1 con chằn tinh thể kỉ 21(em thích đặt biệt danh cho mấy bà đó), giờ địa lí, 1 tiết, nó copy em một cách không tả nổi, em hay nhường gái nên vẫn để nó copy, không may, cô giáo thấy .... em, không phải nó, vu cho em tội... copy khóc rồi nè khóc rồi nè , , trừ em vài điểm, còn nó mười điểm khóc rồi nè khóc rồi nè , nó copy em gần toàn bộ, em phải là người 10 điểm chứ, tại sao. cái làm em tức nhất là, sau bữa đó, 1 hôm, giờ vật lí, em không thấy rõ bảng, ngó qua nó, nó chửi em té tát, gọi em là đồ copy, thằng không ra gì, rồi nó con ra vẻ mình là người tốt, thông minh. không chỉ giờ địa, mà một số giờ khác nó cũng copy em. mấy anh chị xem, nó có phải con người không khóc rồi nè khóc rồi nè . bây giờ em chuyển chỗ rồi, vui quá, nhưng thoát khỏi chằn tinh thế kỉ 21, lại gặp... Quetzal khóc rồi nè khóc rồi nè , con này không đôi khi mới copy em, chủ yếu nó đánh em, bứt tóc em, mà bà ba này em thấy cũng vui vui, thú vị. Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]