Dinomaster ( Tổng Hành Dinh của Khủng Long Hội ) Đã chuyển sang dinomaster.net

Nơi khủng long là mãi mãi .

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Đăng Nhập

Quên mật khẩu



Latest topics
» Phim khủng long mới : Dinosaur Revolution
Sun May 27, 2012 4:18 pm by megalodon

» Bộ sưu tập khủng long của mình
Thu Mar 08, 2012 8:25 pm by trieuem1996

» Zoo Tycoon 2
Mon Feb 20, 2012 10:38 am by The K-T

» Những người bạn tốt...
Sun Feb 19, 2012 6:59 pm by megalodon

» Movie Clips làm bằng Jurassic Park Operation Genesis!!!!!
Sat Feb 18, 2012 11:52 am by swifthunter

» Cười...cười...cười: Kỳ phùng địch thủ!!!
Fri Feb 17, 2012 4:36 pm by King of T-rex

» Megalodon con cá mập tiền sử còn sống??
Thu Feb 16, 2012 11:30 pm by Assassin286

» Pic mới leng keng
Wed Feb 15, 2012 8:31 pm by King of T-rex

» Xem cái này hài vãi
Wed Feb 15, 2012 2:16 pm by swifthunter

» mọi người cùng xem đi
Sun Feb 12, 2012 5:58 pm by T-rex warriors

April 2018
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      

Calendar Calendar


You are not connected. Please login or register

Những người bạn tốt...

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Những người bạn tốt... on Fri Feb 10, 2012 8:00 am

le_tri_kiet

avatar
Khủng long trưởng thành
Khủng long trưởng thành

Xem lý lịch thành viên http://me.zing.vn/boyld222/home

2 Re: Những người bạn tốt... on Fri Feb 10, 2012 8:02 am

sax,hài vãi cười ngoác miệng cười ngoác miệng cười ngoác miệng

Xem lý lịch thành viên

3 Re: Những người bạn tốt... on Sun Feb 19, 2012 6:59 pm

megalodon

avatar
Khủng long con
Khủng long con

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết